เมื่อวันเสาร์ที่ 10 เมษายน 2564 ที่ผ่านมา
สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ มทส. จัดพิธีประดับแถบหมวก มอบเข็มวิทยฐานะ นักศึกษาพยาบาลศาสตร์ รุ่นที่ 9
พิธีมอบหมวก เข็มสัญลักษณ์และตะเกียงไนติงเกล นักศึกษาพยาบาลศาสตร์ รุ่นที่ 11 ประจำปีการศึกษา 2563 ณ อาคารสุรพัฒน์ 2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
โดย ผศ.ดร.วันทนา ถิ่นกาญจน์ คณบดีสำนักวิชาพยาบาลศาสตร์ เป็นประธานในพิธี และคณาจารย์และบุคลากร สำนักวิชาพยาบาลศาสตร์และ บุคลากร รพ. มทส. เข้าร่วมเป็นเกียรติและร่วมแสดงความยินดีแก่นักศึกษาในงานพิธีดังกล่าวฯ